| Tên thương hiệu: | ETTO / OEM / ODM / SKD / CKD |
| Số mô hình: | Dòng E5 |
| MOQ: | 5 mảnh |
| Giá cả: | USD100 - USD3,664 / Piece |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,L/C,PayPal,Visa,Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 400 miếng/ngày |
| Tính năng | Chi tiết |
|---|---|
| Loại màn hình | Bảng giáo dục AI |
| Kích thước màn hình | 65 inch |
| Hệ điều hành | Android 14.0 / Windows 11.0 |
| Tùy chọn bộ xử lý | Octa-core A55_1.2MHz |
| Công suất tối đa | 140W |
| Ram / Rom+ | 4+32 / 8+128GB |
| Độ phân giải màn hình | 3840×2160 (4K UHD) |
| Công nghệ cảm ứng | Cảm ứng 40 điểm |
| Độ sáng | 350cd/m² |
| Thời gian phản hồi | ≤8ms |
| Tuổi thọ sản phẩm | ≥50.000 giờ |
| Wi-Fi | WiFi 6.0 |
| Kích thước đóng gói |
1590 × 1010 × 200mm |
| Tổng trọng lượng |
41.5±1 kg |
| Bảo hành | 1 Năm |
| Camera | 48MP / Định vị nguồn âm thanh |
Quy trình làm việc AI thích ứng: Sử dụng camera theo dõi dựa trên AI và nhận dạng lòng bàn tay thông minh, hệ thống mang đến môi trường làm việc liền mạch cho cả giảng viên và sinh viên.
Trung tâm học tập kết nối: Tích hợp chức năng "Circle-to-Search" để duyệt web tức thì. Tích hợp DeepSeek và Google Assistant để hỗ trợ học tập theo thời gian thực.
Tiêu chuẩn an toàn cho mắt: Thiết kế với khả năng giảm ánh sáng xanh dựa trên phần cứng. Được chứng nhận bởi TÜV Rheinland để giảm thiểu mỏi mắt trong thời gian giảng dạy kéo dài.
Âm thanh trung thực cao: Mảng micro 8 phần tử cung cấp khả năng định vị âm thanh vượt trội, đảm bảo mọi lệnh thoại và chi tiết bài giảng đều được ghi lại một cách rõ ràng.
Cấu trúc cấp công nghiệp: Trang bị kính cường lực chống va đập cao. Hoàn toàn tuân thủ các quy trình an toàn và chất lượng quốc tế, bao gồm CE, FCC và ISO 9001.
Chúng tôi mong nhận được yêu cầu của quý khách và khám phá các cơ hội hợp tác với Nhà bán lẻ, Nhà bán buôn và Nhà phân phối.
E-mail: leon@ettotech.cn
WhatsApp: +852 9703 7473
![]()
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá