| ชื่อแบรนด์: | ETTO |
| MOQ: | 5 ชิ้น |
| ราคา: | USD100 - USD3,664 / Piece |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | เวสเทิร์นยูเนี่ยน, T/T, D/P, D/A, L/C |
| ความสามารถในการจัดหา: | 400 ชิ้น/วัน |
![]()
ETTO Al คณะกรรมการการศึกษา
ห้องเรียนสมาร์ทสําหรับการศึกษาในสถานที่และออนไลน์
ผลิตภัณฑ์ใหม่ที่เปิดตัวเพื่อการศึกษา
บอร์ดการศึกษา ETTO AI ที่กําหนดเองสําหรับภาคการศึกษาของเราให้บริการการปฏิสัมพันธ์ที่เรียบร้อย โดยมีจอสัมผัสความละเอียดสูงและการจําแนกมือที่ฉลาด,บอร์ดแต่ละแผ่นรวมถึงการเข้าถึง Google AI และ Deepseek ฟรีทําให้ครูและนักเรียนสามารถสร้างสภาพแวดล้อมที่มีปฏิสัมพันธ์สูง โดยใช้การร่วมมือในเวลาจริง.
|
สําหรับ นักเรียน |
||||||
| การป้องกันสายตาแสงฟ้าระดับฮาร์ดแวร์ | กล้องติดตาม AI สําหรับการเรียนการสอน | การสแกนรหัส QR การแบ่งปันบันทึก | กระจกกระชับ ป้องกันการทําลายล้าง | การนําเสนอภาพ 4K Ultra HD | มุมมองจากทุกที่นั่ง |
|
สําหรับ ครู |
||||||
| โปรเจคชั่นหน้าจอหลากหลาย | อัล วอส อินเตอร์เอคทีฟ | การเร่งการเขียนความช้าต่ําสุด | สอน ด้วย สี สอง สี โดย ไม่ มี การ หยุด | กระดานสีขาวด้านการศึกษา | จากกระดาษ ไปยังจอ ในเวลาจริง |
|
การป้องกันสายตาแสงฟ้าระดับฮาร์ดแวร์ ได้รับการรับรองระดับนานาชาติ สําหรับการป้องกันแสงสีฟ้าต่ํา เทคโนโลยีที่ใช้ฮาร์ดแวร์ของเรา ช่วยลดความเหนื่อยล้าของตาได้อย่างปลอดภัยมันนําความร่วมมือที่ดีขึ้นไปสู่ทุกการประชุมในห้องเรียน. |
|
|
กระดานสีขาวด้านการศึกษา หน้าจอสัมผัสมีการสัมผัสแม่นยํา 40 จุด พร้อมความรู้สึกการเขียนที่ไม่มีการผูกพันและความเร็วในการเขียนที่ต่ํามากฟังก์ชัน Teach in Two Colors ของมันรองรับการบรรยายของผู้ใช้สองคนในเวลาจริงด้วย Flow Without Interruption.รวมกับการแสดงอาการแบบอินทิวติก, การลบมือ, แมปเล็ตที่สามารถปรับแต่งได้, และการแบ่งปันบันทึกสแกนรหัส QR, มันเหมาะสมสําหรับห้องเรียนแบบปฏิสัมพันธ์ |
|
| โดยตรงวงกลมข้อความใด ๆ บนกระดานขาวเพื่อเปิดตัวเว็บไซต์ทันทีประสบการณ์การค้นหาที่เรียบร้อย พร้อมกับการค้นหาข้อมูลที่แม่นยําและฉลาดสําหรับครู. | |
|
จากกระดาษ ไปยังจอ ในเวลาจริง บอร์ดการศึกษา AI นี้พร้อมกับเครื่องจอแบบมืออาชีพ ทําให้สามารถฉายภาพ HD ของเอกสารทางกายภาพหรือวัตถุได้เพียงหนึ่งคลิกไฟไฟเติม LED ปรับได้และฟังก์ชันที่ฉลาด เช่น การจําแนกข้อความ OCR การเปรียบเทียบจอแยก และการบรรยายในเวลาจริง ทําให้การเรียนการสอนทุกครั้งมีประสิทธิภาพและมีปฏิสัมพันธ์มากขึ้น |
|
|
กล้องติดตาม AI สําหรับการเรียนการสอน การ ติดตาม ที่ มี ความ สะดวก ให้ มี ฟังก์ชัน ติดตาม ใบหน้า รวม ถึง การ ติดตาม เสียงแสดงภาพรวมของผู้เข้าร่วม. |
|
|
|
การแก้ไข OEM/ODM เราให้บริการ OEM / ODM ครบวงจร สําหรับ 3 แบรนด์ระดับโลก ครอบคลุมการออกแบบ การผลิต การควบคุมคุณภาพ และโลจิสติกส์เรานําเสนอความเชี่ยวชาญที่น่าเชื่อถือและการผลิตที่สามารถปรับขนาดได้ เพื่อตอบสนองความต้องการการแสดงสินค้าตามสั่งของคุณ.
|
|
การแก้ไข SKD/CKD เราให้บริการมากกว่าชิ้นส่วน แพ็คเกจการสนับสนุนของเรารวมถึงวัสดุการผลิตที่จําเป็นและการวางแผนโลจิสติกส์ที่กําหนดเองเตรียมการผลิตเร็วและฉลาด
|
|
| ลักษณะ | รายละเอียด |
|---|---|
| ประเภทของกระดานสีขาว | คณะกรรมการการศึกษา |
| ขนาด | 55 / 65 / 75 / 86 / 98 / 110 นิ้ว |
| ระบบการทํางาน | แอนดรอยด์ 14.0 / วินโดว์ 110 |
| CPU |
Octa-core A55_1.2MHz |
| การบริโภคพลังงานแบบรอ | ≤0.5W |
| แรม | 4 / 8GB |
| ROM | 32 / 128GB |
| พิกเซล | 48MP |
| อัตราความแตกต่าง | 16:9 |
| ความสว่าง | 350cd/m2 |
| การแก้ไข | 3840 ((H) × 2160 ((V) |
| ยี่ห้อ | ETTO / OEM / ODM / SKD / CKD |
| WiFi | ไฟฟาย 60 |
| จุดสัมผัส | 40 จุดสัมผัส |
| ความแตกต่างของจอ | 1200:1 (typ.) -จอแข็ง 4000:1 (typ.) -จออ่อนขึ้นอยู่กับแพนเนล |
| เวลาตอบรับ | ≤ 8ms |
| อายุ | ≥ 50,000 ชั่วโมง |
| บริการรับประกัน | 1 ปี |
| กล้อง | ตําแหน่งแหล่งเสียง |
| 55 นิ้ว | |
| ขนาดสินค้า | 1273.4 × 92.4 × 773 มิลลิเมตร |
| ขนาดของแพ็คเกจ | 1395 × 190 × 901 มิลลิเมตร |
| 65 นิ้ว | |
| ขนาดสินค้า | 1483.8 × 902 × 102 มม. |
| ขนาดของแพ็คเกจ | 1590 × 1010 × 200 มม. |
| 75 นิ้ว | |
| ขนาดสินค้า | 1706 × 1027 × 102.2 มม. |
| ขนาดของแพ็คเกจ | 1810 × 1120 × 200 มม. |
| 86 นิ้ว | |
| ขนาดสินค้า | 1953.17×1166.01×102.197 มม. |
| ขนาดของแพ็คเกจ | 2080 × 1265 × 200 มม. |
| 98 นิ้ว | |
| ขนาดสินค้า | 2216 × 1318 × 97.6 มม. |
| ขนาดของแพ็คเกจ | 2356 × 1442 × 220 มม |
| 110 นิ้ว | |
| ขนาดสินค้า | 2499.6×1474.2×95.5 มิลลิเมตร |
| ขนาดของแพ็คเกจ | 2685x1629x300 มม. |
ประสบการณ์ 13+ ปี
![]()
เกี่ยวกับเรา
เอตโต้ เทคโนโลยีเป็นผู้ให้บริการของโซลูชั่นการจดหมายดิจิตอลเต็มสเปคเตอร์ เรารวมการพัฒนาซอฟต์แวร์ นวัตกรรมฮาร์ดแวร์ การผลิตที่ฉลาดและการจําหน่ายทั่วโลก เพื่อนําเสนอผลิตภัณฑ์และคําตอบด้านการจดหมายดิจิตอลระดับโลก.
Etto Technology มีอํานวยความสะดวกในการผลิตที่ทันสมัย ด้วยความสามารถในการผลิตต่อปีมากกว่า 800,000 ยูนิตสกรีนรับจ้างภายในและภายนอก LED, สกรีนโปสเตอร์ภายในและภายนอก LED, จอจอ LED, จอจอแบบยืดหยุ่น LED, โต๊ะสัมผัสสมาร์ท, ทีวีสมาร์ทแบบพกพา, ป้ายดิจิตอล เป็นต้น
เรามีประสบการณ์ OEM / ODM สําหรับหลายแบรนด์สากล ซึ่งตอบสนองมาตรฐานสูงที่มีคุณภาพที่พิสูจน์การประชุมรัฐบาลและภาคการค้าโดยได้รับการสนับสนุนจากความสามารถด้านการวิจัยและพัฒนา และการผลิตที่ครบวงจร เราได้จัดส่งสินค้าและบริการไปยังประเทศและภูมิภาคกว่า 60 แห่งทั่วโลก
Etto Technology ถูกสร้างขึ้นบนกรอบการรับรองที่ได้รับการยอมรับระดับโลก ที่ไม่เพียงแค่ตอบสนอง แต่เป็นอย่างต่อเนื่องเกินมาตรฐานอุตสาหกรรมที่เข้มงวดความมุ่งมั่นของเราต่อความเป็นเลิศและความปลอดภัย ถูกยืนยันด้วยการจัดทําสินค้าที่ครบวงจรของการรับรองสากลรวมถึง RoHS, FCC, CE, CB, ISO 9001 และ TÜV Rheinland Low Blue Light เป็นต้นการประกันความสอดคล้องอย่างสมบูรณ์แบบในทุกการดําเนินงานในขณะเดียวกัน ระบบวิจัยและพัฒนาที่ขับเคลื่อนโดยนวัตกรรมของเราก็มุ่งมั่นต่อการก้าวหน้าทางเทคโนโลยีอย่างต่อเนื่องการป้องกันผลิตภัณฑ์ของเราในอนาคต และนําเสนอคุณค่าสูงสุดให้กับลูกค้าของเรา.
|
60+ ประเทศ เน้นการแสดงสินค้าทางการค้า |
2000+ ลูกค้าหลัก |
|
200+ สิทธิลิขสิทธิ์โปรแกรม |
60+ สิทธิบัตร เน้นประเทศต่าง ๆ |
โรงงานของเรา - สาย LCD
![]()
โรงงานของเรา - สาย LED
![]()
งานแสดงสินค้าของเรา
รัสเซีย ซาอุดีอาระเบีย ฟิลิปปินส์ มาเลเซีย อินโดนีเซีย ประเทศไทย เวียดนาม สิงคโปร์ ศรีลังกา บังคลาเทศ เม็กซิโก บราซิล อียิปต์ แอฟริกาใต้ เป็นต้น
![]()
ความคิดเห็นของลูกค้า
|
คุณรินานท์ ปริมาณ:8,000+ หน่วย/ปี สถานที่:ดาคา, บังกะลาเทศ เน้น:กระดานสีขาวอินเตอร์เอกทีฟฉลาด |
คุณบุดี ซานโตโซ ปริมาณ:5,000+ หน่วย/ปี สถานที่:จักรต้า, อินโดนีเซีย เน้น:บอร์ดปฏิสัมพันธ์ดิจิตอล |
||
|
นายอห์เมด อัล-ฟาร์ซี ปริมาณ:2,800+ m2 สถานที่:ริยาด, ซาอุดีอาระเบีย เน้น:หน้าจอ LED ภายใน |
คุณอีวาน เพตรอฟ ปริมาณ:1,800+ หน่วย/ปี สถานที่:มอสโก, รัสเซีย เน้น:โทรทัศน์ฉลาดพกพา |
![]()
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด