| Tên thương hiệu: | ETTO / OEM / ODM / SKD / CKD |
| Số mô hình: | Dòng E5 |
| MOQ: | 5 mảnh |
| Giá cả: | USD100 - USD3,664 / Piece |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,L/C,PayPal,Visa,Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 400 miếng/ngày |
| Tính năng | Chi tiết |
|---|---|
| Loại bảng trắng | Bảng Giáo Dục AI |
| Kích thước | 55/65/75/86/98/110 inch |
| Hệ điều hành | Android 14.0 / Windows 11.0 |
| CPU |
Octa-core A55_1.2MHz |
| Tiêu thụ điện năng ở chế độ chờ | ≤0.5W |
| RAM | 4 / 8GB |
| ROM | 32 / 128GB |
| Pixel | 48MP |
| Tỷ lệ tương phản | 16:9 |
| Độ sáng | 350cd/m² |
| Độ phân giải | 3840(H)×2160(V) |
| Thương hiệu | ETTO / OEM / ODM / SKD / CKD |
| WiFi | WiFi 6.0 |
| Điểm chạm | Cảm ứng 40 điểm |
| Độ tương phản màn hình | 1200 :1 (điển hình) - màn hình cứng 4000 :1(điển hình) - màn hình mềm tùy thuộc vào tấm nền |
| Thời gian phản hồi | ≤8ms |
| Tuổi thọ | ≥50.000 giờ |
| Dịch vụ bảo hành | 1 năm |
| Camera | Định vị nguồn âm thanh |
| 55 inch | |
| Kích thước sản phẩm | 1273.4×92.4×773mm |
| Kích thước đóng gói | 1395×190×901mm |
| 65 inch | |
| Kích thước sản phẩm | 1483.8 × 902 × 102mm |
| Kích thước đóng gói | 1590 × 1010 × 200 mm |
| 75 inch | |
| Kích thước sản phẩm | 1706×1027×102.2mm |
| Kích thước đóng gói | 1810×1120×200mm |
| 86 inch | |
| Kích thước sản phẩm | 1953.17×1166.01×102.197mm |
| Kích thước đóng gói | 2080×1265×200mm |
| 98 inch | |
| Kích thước sản phẩm | 2216×1318×97.6mm |
| Kích thước đóng gói | 2356×1442×220mm |
| 110 inch | |
| Kích thước sản phẩm | 2499.6×1474.2×95.5mm |
| Kích thước đóng gói | 2685x1629x300mm |
Giảng dạy dễ dàng: Đừng lo lắng về trục trặc công nghệ; camera AI và công nghệ nhận diện lòng bàn tay của chúng tôi giúp việc viết kỹ thuật số trở nên liền mạch và dễ dàng.
Học tập hợp tác thông minh: Thu hẹp khoảng cách giữa bài giảng tĩnh và web trực tiếp với các công cụ tìm kiếm hỗ trợ AI tức thời.
Thời gian sử dụng màn hình an toàn: Bảo vệ đôi mắt đang phát triển với các tấm nền ánh sáng xanh thấp được sửa đổi phần cứng cao cấp của chúng tôi.
Nghe rõ từng lời: Loại bỏ các vùng âm thanh chết với hệ thống 8 micro theo dõi mọi lời nói của giáo viên.
An tâm: Đầu tư vào một giải pháp bền bỉ, lâu dài được hỗ trợ bởi các thử nghiệm quốc tế nghiêm ngặt và chứng nhận CE/FCC.
Chúng tôi mong nhận được yêu cầu của quý vị và khám phá các cơ hội hợp tác với nhà phân phối, bán buôn và bán lẻ.
Email: leon@ettotech.cn
WhatsApp: +852 9703 7473
![]()
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá