| Tên thương hiệu: | ETTO / OEM / ODM / SKD / CKD |
| Số mô hình: | Dòng E5 |
| MOQ: | 5 mảnh |
| Giá cả: | USD100 - USD3,664 / Piece |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,L/C,PayPal,Visa,Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 400 miếng/ngày |
| Tính năng | Chi tiết |
|---|---|
| Loại màn hình | Bảng giáo dục AI |
| Kích thước màn hình | 86 inch |
| Hệ điều hành | Android 14.0 / Windows 11.0 |
| Tùy chọn bộ xử lý | Octa-core A55_1.2MHz |
| Công suất tối đa | 380W |
| Ram / Rom+ | 4+32 / 8+128GB |
| Độ phân giải màn hình | 3840×2160 (4K UHD) |
| Công nghệ cảm ứng | Cảm ứng 40 điểm |
| Độ sáng | 350cd/m² |
| Thời gian phản hồi | ≤8ms |
| Tuổi thọ sản phẩm | ≥50.000 giờ |
| Wi-Fi | WiFi 6.0 |
| Kích thước đóng gói |
2080 × 1265 × 200mm |
| Tổng trọng lượng |
69.6±1 kg |
| Bảo hành | 1 năm |
| Camera | 48MP / Định vị nguồn âm thanh |
Giảng dạy tự nhiên: Bạn sẽ yêu thích cách camera AI theo dõi mọi chuyển động của bạn và cách màn hình bỏ qua lòng bàn tay bạn khi bạn viết.
Nghiên cứu thông minh: Hãy tưởng tượng bạn có thể khoanh tròn một từ và DeepSeek hoặc Google sẽ tìm ra câu trả lời ngay lập tức - đó chính xác là những gì sản phẩm này làm được.
An toàn cho mắt: Chúng tôi đã thực hiện các bước bổ sung để đạt chứng nhận TÜV nhằm bảo vệ mắt cho học sinh của bạn.
Âm thanh hoàn hảo: Với 8 micro hoạt động cùng nhau, ngay cả học sinh ngồi ở hàng ghế cuối cũng nghe như đang ở ngay bên cạnh bạn.
Bền bỉ: Đây không chỉ là một màn hình; đây là một thiết bị phần cứng bền bỉ được chế tạo theo tiêu chuẩn CE và ISO 9001.
Chúng tôi mong nhận được yêu cầu của quý khách và khám phá các cơ hội hợp tác làm Nhà bán lẻ, Nhà bán buôn và Nhà phân phối.
E-mail: leon@ettotech.cn
WhatsApp: +852 9703 7473
![]()
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá