| ชื่อแบรนด์: | ETTO / OEM / ODM / SKD / CKD |
| หมายเลขรุ่น: | ซีรี่ส์ E5 |
| MOQ: | 5 ชิ้น |
| ราคา: | USD100 - USD3,664 / Piece |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T,L/C,PayPal,วีซ่า,Western Union |
| ความสามารถในการจัดหา: | 400 ชิ้น/วัน |
การออกแบบ AI ที่ทำงานร่วมกัน:รวมการติดตามกล้องอัตโนมัติเข้ากับระบบปฏิเสธฝ่ามือแบบสัมผัสขั้นสูงเพื่อการจัดส่งการสอนที่ดีที่สุด
เครื่องมือทางปัญญาแบบบูรณาการ:อำนวยความสะดวกในการเรียกข้อมูลทันทีผ่านการเปิดใช้งานเบราว์เซอร์ด้วยท่าทางและการสนับสนุน AI
สุขภาพตาที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว:ใช้การลดแสงสีฟ้าระดับฮาร์ดแวร์ ซึ่งได้รับการยอมรับอย่างเป็นทางการจาก TÜV Rheinland ในเรื่องความปลอดภัย
การรับเสียงแบบทิศทาง:ใช้อาร์เรย์ 8 ไมค์เพื่อให้ได้สามเหลี่ยมและความชัดเจนของแหล่งกำเนิดเสียงที่แม่นยำ
ความน่าเชื่อถือที่ได้มาตรฐาน:สร้างจากกระจกนิรภัยที่มีความทนทานสูง เป็นไปตามข้อกำหนด CE, FCC และ ISO 9001 อย่างสมบูรณ์
| คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | คณะกรรมการการศึกษา AI |
| ขนาดหน้าจอ | 110 นิ้ว |
| ระบบปฏิบัติการ | ระบบปฏิบัติการ Android 14.0 / Windows 11.0 |
| ตัวเลือกโปรเซสเซอร์ | แปดคอร์ A55_1.2MHz |
| สูงสุด พลัง | 760W |
| แรม/รอม+ | 4+32 / 8+128GB |
| ความละเอียดการแสดงผล | 3840×2160 (4K UHD) |
| เทคโนโลยีระบบสัมผัส | สัมผัส 40 คะแนน |
| ความสว่าง | 350cd/ตรม |
| เวลาตอบสนอง | ≤8ms |
| อายุการใช้งานของผลิตภัณฑ์ | ≥50,000ชั่วโมง |
| อินเตอร์เน็ตไร้สาย | ไวไฟ 6.0 |
| ขนาดแพ็คเกจ |
2685 × 1629 × 220มม |
| น้ำหนักรวม |
144±5กก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| กล้อง | 48MP / การแปลแหล่งที่มาของเสียง |
เราหวังว่าจะได้รับคำถามจากคุณและสำรวจโอกาสในการเป็นหุ้นส่วนของผู้ค้าปลีก ผู้ค้าส่ง และผู้จัดจำหน่าย
อีเมล:ลีออน@ettotech.cn
วอทส์แอพพ์:+852 9703 7473
![]()
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด